Tất cả sản phẩm
-
Ống vuông thép mạ kẽm
-
Ống thép hình chữ nhật
-
Ống thép carbon liền mạch
-
Cuộn thép carbon
-
thép carbon thanh tròn
-
Thanh góc thép carbon
-
Chùm thép kênh C
-
Dầm thép hình chữ H
-
Ống thép cacbon hàn
-
Ống thép cacbon chính xác
-
Ống thép carbon mạ kẽm
-
Tấm thép carbon
-
Cấu hình thép carbon
-
Thanh phẳng bằng thép carbon
-
Ống hợp kim nhôm
-
JackNhà cung cấp tốt cho vật liệu thép
Kewords [ galvanized steel square pipe ] trận đấu 98 các sản phẩm.
Ống thép cacbon hàn 1Cr17 10mm
| Hình dạng phần: | Tròn / Vuông / Hình chữ nhật / Hình bầu dục. Vv |
|---|---|
| Đăng kí: | Ống chất lỏng, ống kết cấu, ống khí, ống nước, ống ô tô |
| Kĩ thuật: | ERW, Cán nóng, Cán nguội, SSAW |
Ống thép carbon hàn có đường kính lớn hơn APL16Mn liền mạch cho đường ống dẫn dầu
| Tên sản phẩm: | cọc ống thép xoắn ốc, đường ống dẫn khí |
|---|---|
| Đường kính ngoài (tròn): | 10 - 2850mm,219 - 2620mm |
| Kỹ thuật: | cán nóng |
Ống thép carbon hàn Q235B 83mm cho kết cấu
| Tên sản phẩm: | Ống thép hàn MÌN |
|---|---|
| Chiều dài: | 1-12m, 12m hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu: | Q195/Q215/Q235/Q345, thép không gỉ/thép carbon/thép hợp kim, v.v. |
ANSI150 Cấu hình thép carbon Chống gỉ Thép cắt laser 20mm
| Đăng kí: | Hệ thống hỗ trợ |
|---|---|
| Lớp: | Q235 / Q195 |
| Độ dày: | 4,5mm đến 14,5mm, 4,5-12,5mm |
JIS H Dầm thép hình H 8mm Thép cán nóng H dầm Q195 Hàn
| Lớp: | Q235B, SS400, Q345B |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, EN, BS, DIN |
| Kĩ thuật: | Cán nóng / hàn |
Cắt laser 12,5mm Thép không gỉ ST37 Chiều dài 5m Cắt Laser Ss
| Đăng kí: | hệ thống hỗ trợ |
|---|---|
| Lớp: | Q235/Q195 |
| độ dày: | 4,5mm đến 14,5mm,4,5-12,5mm |
Ss400 Thanh thép phẳng 2mm nhẹ GB 1095 Thép phẳng Cổ phiếu Dịch vụ tùy chỉnh
| Tiêu chuẩn: | GB, JIS |
|---|---|
| Bề rộng: | 10 mm-1010mm Hoặc tùy chỉnh |
| Tên: | Thanh thép carbon phẳng |
As36 Chùm đỡ mái 350mm Chùm 4 inch H Cán nguội được bôi dầu
| Chiều rộng của trang web: | 100mm ~ 900mm |
|---|---|
| tên sản phẩm: | H-Beam |
| Vật chất: | Q235 / Q235B / Q345 / Q345b / Ss400 |

