Tất cả sản phẩm
-
Ống vuông thép mạ kẽm
-
Ống thép hình chữ nhật
-
Ống thép carbon liền mạch
-
Cuộn thép carbon
-
thép carbon thanh tròn
-
Thanh góc thép carbon
-
Chùm thép kênh C
-
Dầm thép hình chữ H
-
Ống thép cacbon hàn
-
Ống thép cacbon chính xác
-
Ống thép carbon mạ kẽm
-
Tấm thép carbon
-
Cấu hình thép carbon
-
Thanh phẳng bằng thép carbon
-
Ống hợp kim nhôm
-
JackNhà cung cấp tốt cho vật liệu thép
Kewords [ galvanized steel square pipe ] trận đấu 98 các sản phẩm.
Ống vuông mạ kẽm SCH40 12mm
| Đăng kí: | Lò hơi / Máy khoan / Chất lỏng / Chất lỏng / Khí / Hydralic / Dầu / Ống kết cấu |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm, hoặc được bảo quản |
| Hình dạng phần: | Roud / Sqaure / Rectangular |
Ống thép mạ kẽm nhúng nóng Tường dày Q235B 1.5mm Gi cho giàn giáo
| Tên sản phẩm: | Bán nóng Ống thép mạ kẽm nhúng nóng Q235B Ống thép Gi 1,5mm cho giàn giáo |
|---|---|
| Vật liệu: | Q195/Q215/Q235/Q345 |
| Đường kính ngoài (tròn): | 1 - 1000mm |
Ống thép mạ kẽm Gi nhúng nóng Q345 A36 cho giàn giáo
| Tên sản phẩm: | Ống thép mạ kẽm nhúng nóng chất lượng cao Ống thép Gi A36 cho giàn giáo |
|---|---|
| Vật liệu: | Q195/Q215/Q235/Q345 |
| Đường kính ngoài (tròn): | 1 - 1000mm |
Ống hình chữ nhật bằng thép mạ kẽm 201 Q235B 316 80mm để bảo trì
| Độ dày: | 0,4 - 35 mm, 0,2 - 20 mm, 0,5 - 3,0 mm, 0,5-80 mm, 0,5 - 60 mm |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim, là hợp kim |
| Kĩ thuật: | ERW, Cán nóng, Rút nguội, Đùn, ERW và Cán nóng / Cán nguội / Cán nóng / Rút nguội / SAW |
Ống thép vuông mạ kẽm hợp kim 75x75x1mm A36 nhúng nóng
| Tên sản phẩm: | Ống thép mạ kẽm nhúng nóng 75x75x1mm Ống thép vuông A36 chất lượng tốt |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Q195/Q215/Q235/Q345 |
| Kĩ thuật: | MÌN, cán nóng, kéo nguội, ống hàn, cán nguội |
Ống thép mạ kẽm 30mm 16 khổ A513-2007 với đảm bảo số lượng
| Độ dày: | 0,5 - 20 mm |
|---|---|
| Đăng kí: | Cấu trúc ống |
| Xử lý bề mặt: | mạ kẽm |
Ống vuông A53 3 inch Ống thép vuông mạ kẽm nhúng nóng 7mm
| Standard2: | API 5L |
|---|---|
| Độ dày: | 2 - 70 mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
Chùm thép hình 4,5mm H Chùm thép mạ kẽm Q215 cho nhà kho
| Độ dày mặt bích: | 8-30mm |
|---|---|
| Độ dày: | 4,5-70mm |
| Đăng kí: | Xây dựng, Xây dựng kết cấu, Cầu |
Ống thép hình vuông nhựa đa năng 6.4M cho các ngành công nghiệp khác nhau
| Gói: | Gói tiêu chuẩn đi biển |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ống thiết bị nông nghiệp, ống nước và khí đốt, ống nhà kính, ống giàn giáo, ống vật liệu xây dựng, ố |
| Sự khoan dung: | ±1% |
Ống thép vuông mạ kẽm 0,8-30mm ASTM A106 ISO9001 6m
| giấy chứng nhận: | CE, BIS, JIS, ISO9001 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ống thiết bị nông nghiệp, ống nước và khí đốt, ống nhà kính, ống giàn giáo, ống vật liệu xây dựng, ố |
| Kiểu: | Đường ống |

