Tất cả sản phẩm
-
Ống vuông thép mạ kẽm
-
Ống thép hình chữ nhật
-
Ống thép carbon liền mạch
-
Cuộn thép carbon
-
thép carbon thanh tròn
-
Thanh góc thép carbon
-
Chùm thép kênh C
-
Dầm thép hình chữ H
-
Ống thép cacbon hàn
-
Ống thép cacbon chính xác
-
Ống thép carbon mạ kẽm
-
Tấm thép carbon
-
Cấu hình thép carbon
-
Thanh phẳng bằng thép carbon
-
Ống hợp kim nhôm
-
JackNhà cung cấp tốt cho vật liệu thép
Kewords [ galvanized steel square pipe ] trận đấu 98 các sản phẩm.
Ống thép cacbon hàn xoắn ốc 25,4mm A106-2006 cho đường ống dẫn dầu khí tự nhiên
| Độ dày: | 6 - 25,4 mm |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm, sơn đen, được bảo quản |
| Hình dạng phần: | Tròn / Vuông / Hình chữ nhật / Hình bầu dục. Vv |
Dầm thép hình ASTM H S235JR 21mm Hàn dầm H cho tòa nhà
| Lớp: | Q235B, SS400, Q345B, S235JR |
|---|---|
| Độ dày web: | 5-16mm, 6-21mm, 100-900mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, EN, BS, DIN |
Thanh phẳng bằng thép carbon 2 inch TA4 Astm A36 Thanh phẳng cho vòng sắt
| Tiêu chuẩn: | GB, JIS |
|---|---|
| Bề rộng: | 10mm-1010mm Hoặc tùy chỉnh |
| Tên: | Thanh phẳng bằng thép carbon |
1000mm Astm A53 Ống A369 Ống thép ERW màu đen cho các công trình nước
| Độ dày: | 1 - 200 mm, 0,5 - 20 mm, 1,5 - 45 mm |
|---|---|
| Nhóm lớp: | A53-A369, Q195-Q345,10 # -45 #, ST35-ST52,16Mn |
| Ống đặc biệt: | Ống API, Ống tường dày, Loại khác |
Cấu hình thép carbon 16 triệu 0,7mm Thép kết cấu carbon cấp C
| Đăng kí: | Hệ thống hỗ trợ |
|---|---|
| Lớp: | Q235 / Q195 |
| Độ dày: | 4,5mm đến 14,5mm, 4,5-12,5mm |
Ống thép hình chữ nhật 35mm Q235 Ss Ống hình chữ nhật Sắt carbon đen
| Độ dày: | 0,4 - 35 mm, 0,2 - 20 mm, 0,5 - 3,0 mm, 0,5-80 mm, 0,5 - 60 mm |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim, là hợp kim |
| Kĩ thuật: | ERW, Cán nóng, Rút nguội, Đùn, ERW và Cán nóng / Cán nguội / Cán nóng / Rút nguội / SAW |
Ống hình chữ nhật bằng thép carbon 0,2mm Ống hình chữ nhật bằng kim loại A369
| Độ dày: | 0,4 - 35 mm, 0,2 - 20 mm, 0,5 - 3,0 mm, 0,5-80 mm, 0,5 - 60 mm |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim, là hợp kim |
| Hình dạng phần: | Hình vuông, Hình chữ nhật, Hình tròn, Hình vuông / Hình chữ nhật, trọng lượng nhẹ bằng thép ống rỗng |
Ống hình chữ nhật cán nóng 10 inch Ống thép vuông mạ kẽm A106
| Độ dày: | 0,4 - 35 mm, 0,2 - 20 mm, 0,5 - 3,0 mm, 0,5-80 mm, 0,5 - 60 mm |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim, là hợp kim |
| Kĩ thuật: | ERW, Cán nóng, Rút nguội, Đùn, ERW và Cán nóng / Cán nguội / Cán nóng / Rút nguội / SAW |
Ống Thép EMT Chữ Nhật Chiều Dài 1-12m 0.5mm Theo Yêu Cầu Của Khách Hàng
| Kỹ thuật: | MÌN/LSAW/SSAW |
|---|---|
| kết thúc: | Trơn/ Vát/ Có ren/ Có rãnh |
| độ dày: | 0,4 - 35 mm,0,2 - 20 mm,0,5 - 3,0 mm,0,5-80 mm,0,5 - 60 mm |
St37-52 ống ống thép hình chữ nhật Ống thép Ống Ống Ống Ống Ống Ống
| ống đặc biệt: | Ống tường dày, ống EMT |
|---|---|
| Gói: | Bó/Pallet/Thùng/Hộp |
| Vật liệu: | Q195/ Q215/ Q235/ Q345, Q235, SS400, Q195-Q345 20# SS400, St37-52 |

