Tất cả sản phẩm
-
Ống vuông thép mạ kẽm
-
Ống thép hình chữ nhật
-
Ống thép carbon liền mạch
-
Cuộn thép carbon
-
thép carbon thanh tròn
-
Thanh góc thép carbon
-
Chùm thép kênh C
-
Dầm thép hình chữ H
-
Ống thép cacbon hàn
-
Ống thép cacbon chính xác
-
Ống thép carbon mạ kẽm
-
Tấm thép carbon
-
Cấu hình thép carbon
-
Thanh phẳng bằng thép carbon
-
Ống hợp kim nhôm
-
JackNhà cung cấp tốt cho vật liệu thép
Kewords [ galvanized steel square pipe ] trận đấu 98 các sản phẩm.
Đường ống thép vuông mạ kẽm ống dầu ISO 9001 dùng trong công nghiệp
| Ứng dụng: | Ống thiết bị nông nghiệp, ống nước và khí đốt, ống nhà kính, ống giàn giáo, ống vật liệu xây dựng, ố |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE, BIS, JIS, ISO9001 |
| Hình dạng: | Quảng trường |
Ống thép carbon mạ kẽm EN10025 20mm
| Đăng kí: | Lò hơi / Máy khoan / Chất lỏng / Chất lỏng / Khí / Hydralic / Dầu / Ống kết cấu |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm, hoặc được bảo quản |
| Hình dạng phần: | Roud / Sqaure / Rectangular |
Ống thép mạ kẽm Q235B Ống kim loại hình chữ nhật ép đùn 15mm cho giàn giáo
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim, Là hợp kim |
|---|---|
| Kĩ thuật: | MÌN, Cán nóng, Kéo nguội, Đùn, MÌN và Cán nóng/Cán nguội/Cán nóng/Rút nguội/CƯA |
| xử lý bề mặt: | Mạ kẽm, đen, dầu, xi măng và xử lý khác, sơn |
Ống thép carbon liền mạch API 5L Ống thép tròn 16Mn Carbon
| độ dày: | 1 - 200 mm,0,5 - 20 mm,1,5 - 45 mm |
|---|---|
| nhóm lớp: | A53-A369,Q195-Q345,10#-45#,ST35-ST52,16Mn |
| ống đặc biệt: | Ống API,Ống tường dày,Khác |
Thanh thép tròn carbon 400mm để gia công và xây dựng
| bao bì: | Gói chống nước tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép carbon |
| xử lý bề mặt: | Không có |
Ống thép vuông hàn 0,4mm Ống vuông cán nguội STK400
| Độ dày: | 0,4 - 50 mm |
|---|---|
| Đăng kí: | Đối với máy nén hệ thống bay hơi chân không |
| Hợp kim hay không: | Là hợp kim |
Ống thép carbon mạ kẽm St42 10mm để xây dựng nhà kính nông nghiệp
| Đăng kí: | Lò hơi / Máy khoan / Chất lỏng / Chất lỏng / Khí / Hydralic / Dầu / Ống kết cấu |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm, hoặc được bảo quản |
| Hình dạng phần: | Roud / Sqaure / Rectangular |
Ống thép carbon mạ kẽm nhúng nóng Ống 1mm cho giàn giáo
| Tên sản phẩm: | Ống thép mạ kẽm nhúng nóng Ống GI Ống rỗng GI |
|---|---|
| Vật liệu: | Q195/Q215/Q235/Q345 |
| Đường kính ngoài (tròn): | 1 - 1000mm |
Q195 Ống thép carbon API mạ kẽm 1,5mm nhúng nóng 20 mm cho giàn giáo
| Tên sản phẩm: | Ống thép mạ kẽm nhúng nóng Ống GI Ống rỗng GI |
|---|---|
| Vật liệu: | Q195/Q215/Q235/Q345 |
| Đường kính ngoài (tròn): | 1 - 1000mm |
ERW 20mm mạ kẽm nhúng nóng Ống chữ nhật Q195 60X40 Ống chữ nhật
| độ dày: | 0,4 - 35 mm,0,2 - 20 mm,0,5 - 3,0 mm,0,5-80 mm,0,5 - 60 mm |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim, Là hợp kim |
| Kĩ thuật: | MÌN, Cán nóng, Kéo nguội, Đùn, MÌN và Cán nóng/Cán nguội/Cán nóng/Rút nguội/CƯA |

