Tất cả sản phẩm
-
Ống vuông thép mạ kẽm
-
Ống thép hình chữ nhật
-
Ống thép carbon liền mạch
-
Cuộn thép carbon
-
thép carbon thanh tròn
-
Thanh góc thép carbon
-
Chùm thép kênh C
-
Dầm thép hình chữ H
-
Ống thép cacbon hàn
-
Ống thép cacbon chính xác
-
Ống thép carbon mạ kẽm
-
Tấm thép carbon
-
Cấu hình thép carbon
-
Thanh phẳng bằng thép carbon
-
Ống hợp kim nhôm
-
JackNhà cung cấp tốt cho vật liệu thép
Kewords [ galvanized steel square pipe ] trận đấu 98 các sản phẩm.
Ống thép Gi mạ kẽm nhúng nóng Q235B Độ dày 1mm 1000mm
| Tên sản phẩm: | Ống thép mạ kẽm nhúng nóng chất lượng tốt Gi ống thép Q235B dày 1mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Q195/Q215/Q235/Q345 |
| Đường kính ngoài (tròn): | 1 - 1000mm |
Ống thép carbon mạ kẽm nhúng nóng Gi S235JR Độ dày 1mm
| Tên sản phẩm: | Ống thép mạ kẽm nhúng nóng chất lượng tốt Gi ống thép S235JR dày 1mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Q195/Q215/Q235/Q345 |
| Đường kính ngoài (tròn): | 1 - 1000mm |
Ống thép carbon mạ kẽm Sch40 Ống thép carbon đen 7mm
| Đăng kí: | Lò hơi / Máy khoan / Chất lỏng / Chất lỏng / Khí / Hydralic / Dầu / Ống kết cấu |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm, hoặc được bảo quản |
| Hình dạng phần: | Roud / Sqaure / Rectangular |
Ống mạ kẽm hàn 2mm Q215
| Đăng kí: | Lò hơi / Máy khoan / Chất lỏng / Chất lỏng / Khí / Hydralic / Dầu / Ống kết cấu |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm, hoặc được bảo quản |
| Hình dạng phần: | Roud / Sqaure / Rectangular |
Ống thép cacbon mạ kẽm A53 Ống thép hàn 50mm TB162-2006
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm, sơn đen, được bảo quản |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Hợp kim |
| Đăng kí: | Ống chất lỏng, ống kết cấu, ống khí, ống nước |
A106B Ống thép cacbon hàn 80mm Ống thép đen hàn
| Hình dạng phần: | Tròn / Hình chữ nhật / Hình vuông |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim |
| Kĩ thuật: | ERW, Cán nóng, Vẽ nguội, SSAW |
ASTM 20mm Ống thép vuông liền mạch Q275 Bề mặt ống vuông 40x40
| Độ dày: | 1 - 1000 mm |
|---|---|
| Đăng kí: | Cấu trúc ống |
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm, hoặc được bảo quản |
Ống thép cacbon chính xác 2mm Ống thép cacbon thấp St37 Tiêu chuẩn DIN
| Đăng kí: | Ống kết cấu, ống thủy lực, xây dựng, ống chất lỏng, ống dầu |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, DIN, GB, JIS, API |
| Độ dày: | 2-50 mm, 0,1 mm-60 mm, 1-8 mm |
Ống thép hình chữ nhật Astm A500 Ống hình chữ nhật 75mm 40X20
| Độ dày: | 0,4 - 35 mm, 0,2 - 20 mm, 0,5 - 3,0 mm, 0,5-80 mm, 0,5 - 60 mm |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim, là hợp kim |
| Kĩ thuật: | ERW, Cán nóng, Rút nguội, Đùn, ERW và Cán nóng / Cán nguội / Cán nóng / Rút nguội / SAW |
Q345 Ống thép hình chữ nhật Ống thép carbon 16 triệun
| Kĩ thuật: | MÌN, Cán nóng, Kéo nguội, Đùn, MÌN và Cán nóng/Cán nguội/Cán nóng/Rút nguội/CƯA |
|---|---|
| Đăng kí: | Ống kết cấu,Xây dựng hoặc Xây dựng Ống kết cấu,Giao thông vận tải,Ống nồi hơi,Nồi hơi/Khoan/Chất lỏn |
| xử lý bề mặt: | Mạ kẽm, đen, dầu, xi măng và xử lý khác, sơn |

