Tất cả sản phẩm
-
Ống vuông thép mạ kẽm
-
Ống thép hình chữ nhật
-
Ống thép carbon liền mạch
-
Cuộn thép carbon
-
thép carbon thanh tròn
-
Thanh góc thép carbon
-
Chùm thép kênh C
-
Dầm thép hình chữ H
-
Ống thép cacbon hàn
-
Ống thép cacbon chính xác
-
Ống thép carbon mạ kẽm
-
Tấm thép carbon
-
Cấu hình thép carbon
-
Thanh phẳng bằng thép carbon
-
Ống hợp kim nhôm
-
JackNhà cung cấp tốt cho vật liệu thép
Kewords [ galvanized steel square pipe ] trận đấu 98 các sản phẩm.
Bụi thép mỏng hình vuông áp suất thấp với chiều dài 6m
| Chiều dài: | 12M, 6M, 6,4M |
|---|---|
| Vận chuyển: | 10-15 ngày sau khi xác nhận đơn hàng |
| Bề mặt: | mạ kẽm nhúng nóng |
Ống thép vuông mạ kẽm nhúng nóng 0,8 - 30 Mm
| Vận chuyển: | 10-15 ngày sau khi xác nhận đơn hàng |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE, BIS, JIS, ISO9001 |
| Hình dạng: | Quảng trường |
Ống thép mạ kẽm ASTM A213 12M dùng trong công nghiệp 0,8 Mm
| Chiều dài: | 12M, 6M, 6,4M |
|---|---|
| Vật liệu: | thép mạ kẽm |
| Ứng dụng: | Ống thiết bị nông nghiệp, ống nước và khí đốt, ống nhà kính, ống giàn giáo, ống vật liệu xây dựng, ố |
12M chiều dài ống thép kẽm hình vuông với chứng chỉ Ce 0.8 - 30 mm độ dày
| Gói: | Gói tiêu chuẩn đi biển |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | CE, BIS, JIS, ISO9001 |
| Sự khoan dung: | ±1% |
Ống vuông thép mạ kẽm GB5310 JIS ISO9001
| Vận chuyển: | 10-15 ngày sau khi xác nhận đơn hàng |
|---|---|
| Chiều dài: | 12M, 6M, 6,4M |
| độ dày: | 0,8 - 30mm |
Ống thép mạ kẽm nhúng nóng ASTM A335 dùng trong công nghiệp
| Bưu kiện: | Gói tiêu chuẩn đi biển |
|---|---|
| Vận chuyển: | 10-15 ngày sau khi xác nhận đơn hàng |
| Kiểu: | Đường ống |
Ống thép vuông mạ kẽm 2,5mm Hot Dippd 80x80 Q235B Carbon Tube
| Tên sản phẩm: | Ống thép vuông mạ kẽm nhúng nóng 2.5mm 80x80 Q235B ống thép carbon |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Q195/Q215/Q235/Q345 |
| Kĩ thuật: | MÌN, cán nóng, kéo nguội, ống hàn, cán nguội |
Ống thép vuông mạ kẽm nhúng nóng màu đen Q195 Ống thép hình ống rỗng 1mm
| Xử lý bề mặt: | Bề mặt dầu đen được mạ kẽm, hoặc được đánh trứng |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE,API,ISO |
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim |
Ống thép vuông mạ kẽm nhúng nóng 2,75mm Ống vuông 30x30
| Đăng kí: | Ống dẫn khí |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | Mạ kẽm, bề mặt dầu đen |
| Hình dạng phần: | Hình tròn / Hình vuông / Hình chữ nhật |
Ống vuông thép mạ kẽm cán nóng 2.2 mm Ống vuông 75x75
| Độ dày: | 0,8 - 2,2 mm |
|---|---|
| Đăng kí: | Đối với máy nén hệ thống bay hơi chân không |
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm, hoặc được bảo quản |

