Tất cả sản phẩm
-
Ống vuông thép mạ kẽm
-
Ống thép hình chữ nhật
-
Ống thép carbon liền mạch
-
Cuộn thép carbon
-
thép carbon thanh tròn
-
Thanh góc thép carbon
-
Chùm thép kênh C
-
Dầm thép hình chữ H
-
Ống thép cacbon hàn
-
Ống thép cacbon chính xác
-
Ống thép carbon mạ kẽm
-
Tấm thép carbon
-
Cấu hình thép carbon
-
Thanh phẳng bằng thép carbon
-
Ống hợp kim nhôm
-
JackNhà cung cấp tốt cho vật liệu thép
Kewords [ galvanized steel square pipe ] trận đấu 98 các sản phẩm.
Ống vuông sắt mạ kẽm 6 mm C45 Ống chữ nhật mạ kẽm Q235
| chi tiết đóng gói: | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu: đóng gói, hộp gỗ, phù hợp với mọi loại phương tiện vận tải, hoặc được yêu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 15-25 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
Hàn ống thép vuông mạ kẽm Z275 50x50 S235JR
| Tên sản phẩm: | Ống thép rỗng mạ kẽm nhúng nóng chất lượng tốt Ống vuông 100x100 |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Q195/Q215/Q235/Q345 |
| Kĩ thuật: | MÌN, cán nóng, kéo nguội, ống hàn, cán nguội |
Ống thép rỗng mạ kẽm nhúng nóng Ống vuông 100x100
| Tên sản phẩm: | Ống thép rỗng mạ kẽm nhúng nóng chất lượng tốt Ống vuông 100x100 |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Q195/Q215/Q235/Q345 |
| Kĩ thuật: | MÌN, cán nóng, kéo nguội, ống hàn, cán nguội |
Nội thất ống thép vuông mạ kẽm 15mm Q235 Kiểm tra dễ dàng
| độ dày: | 0,5 - 20mm |
|---|---|
| Đăng kí: | Đối với máy nén hệ thống bay hơi chân không |
| xử lý bề mặt: | Mạ kẽm, hoặc khách hàng hóa |
Bơm thép kẽm vuông đắm nóng ASTM A335 0,8 - 30 mm
| Vận chuyển: | 10-15 ngày sau khi xác nhận đơn hàng |
|---|---|
| Sức chịu đựng: | ±1% |
| bưu kiện: | Gói tiêu chuẩn đi biển |
G3459 Ống thép cacbon liền mạch 25mm Ống hàn bằng thép cacbon cho cấu trúc
| Standard2: | API 5L |
|---|---|
| Độ dày: | 2 - 70 mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
Chùm thép hình 34mm H 409 Ống vuông mạ kẽm 16Mn Xử lý bề mặt sơn
| Chiều rộng của trang web: | 100mm ~ 900mm |
|---|---|
| tên sản phẩm: | 309s 310s 409 Thép không gỉ H Beam Tiêu chuẩn I Kích thước chùm |
| Hình dạng: | Kênh H |
Ống thép carbon mạ kẽm St52.4 Ống thép mạ kẽm nhúng nóng 1mm
| Đăng kí: | Lò hơi / Máy khoan / Chất lỏng / Chất lỏng / Khí / Hydralic / Dầu / Ống kết cấu |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm, hoặc được bảo quản |
| Hình dạng phần: | Roud / Sqaure / Rectangular |
400mm Ống thép nhẹ mạ kẽm Q345 Ống thép hàn carbon
| Đăng kí: | Lò hơi / Máy khoan / Chất lỏng / Chất lỏng / Khí / Hydralic / Dầu / Ống kết cấu |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm, hoặc được bảo quản |
| Hình dạng phần: | Roud / Sqaure / Rectangular |
Ống thép mạ kẽm nhúng nóng Tường dày Q235B 1.5mm Gi cho giàn giáo
| Tên sản phẩm: | Bán nóng Ống thép mạ kẽm nhúng nóng Q235B Ống thép Gi 1,5mm cho giàn giáo |
|---|---|
| Vật liệu: | Q195/Q215/Q235/Q345 |
| Đường kính ngoài (tròn): | 1 - 1000mm |

